![](https://www.naritasan.or.jp/nswp/wp-content/uploads/2019/08/thai_1.png)
ทางรถยนต์:
จากทางออกนาริตะบนทางด่วน ทางด่วน Kanto ใช้เส้นทาง 295 (ขาออก) เพื่อออกจาก Teradai จากทางออก Teradai เส้นทาง 295 จะเปลี่ยนเส้นทาง 408 หลังจากที่ออกจาก Teradai ตรงไปบนถนนสาย 408 และเลี้ยวซ้ายที่สัญญาณไฟจราจรที่ 11 และหลังจากนั้นในขณะที่คุณจะได้พบกับวัด Naritasan Shinshoji อยู่ทางซ้ายมือ
โดยรถไฟ:
คุณสามารถใช้ทั้งสาย JR หรือเซอิสายจากสถานี 2 สถานีสนามบิน
จะใช้เวลาประมาณแปดนาทีโดยด่วนไปยังสถานีนาริตะ
รับออกจากรถไฟที่สถานีนาริตะและเดินผ่านวิธีการที่จะวัดประมาณสิบนาทีและคุณจะได้พบกับวัด Naritasan Shinshoji อยู่ทาง
![](https://www.naritasan.or.jp/nswp/wp-content/uploads/2019/08/eng2_ma1_map.png)